ก้าวเดินไปด้วยกัน
ดำเนินงานส่งเสริมด้านการศึกษาและพัฒนาสังคม เพื่อร่วมเดินเคียงข้างพี่น้องในเขตแม่สรวยท่ามกลางกระแสการเปลี่ยนแปลงของชีวิต ชุมชน สังคม และโลกในปัจจุบัน
![](./athf/gallery/large/201604011530471.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011537012.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011537023.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011537044.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011537045.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011542391.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011542402.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011542423.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011542434.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011542435.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011542446.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011548201.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011548212.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011548233.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011548244.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011548275.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011548286.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011556581.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011557003.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011557014.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011603431.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011603452.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604011603473.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604012305241.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604012305252.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604012305273.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604012305284.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604012305295.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604012305296.jpg)
| ![](./athf/gallery/large/201604012324421.jpg) เจ้าหน้าที่ปกครองจังหวัดเชียงรายและอำเภอแม่สรวยตรวจเยี่ยมและประชุมร่วมกับคณะกรรมการมูลนิธิดวงใจพ่อ
|
|